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MAMLAKA YA ELIMU NA MAF UNZO YA UFUNDI STADI
VETA
CHUO CHA UFUNDI STADI NA HUDUMA VETA TABORA

MKATABA WA FUNDI UJENZ!

1.0 Maelezo ya mkataba

i) Jina la mkataba: - KAZI YA- UMALIZIAJ! WA VYOO VYA WANAFUNZI
(CHOO Na 1 NA Na 2) NA BWENI LA WASICHANA

ii) Na. ya mkataba: VETA/TBR/UYUI/DVTC/PHASE I1/CHOO Na 1 NA Na

2/01
2.0 Makubaliano: 4

Makubahano 6h/aé/g}’lamefanylka leo sikit yaU“?u%.W S...Tarehe 2 .............
mwezi , eeees Mwaka /L/olg‘ ....... Kati ya Mkuy wa chuo cha ufundi
na huduma VETA Tabora (Tabora RVTSC) wa S. L. P. ...L25, b ..... Tabora.
(ambaye hapa anatambulika kama Mwajiri)

NA

=

Jeshi la Magerezawa S. L. P. 27;7'% (ambaye hapa anatambulika kama

Fundi).

Kwamba mwajiri anampatia Fundi kazi za ujenzi katika majengo ya vyoo vya
wanafunzi kama ifuatavyo:-

Jengo la choo Na 1

1) Kuchimba na kujenga septic tank na soakway pit Tsh  1,300,000.00

i) Kukujenga chembers Tsh 90,000.00
ii) Kuweka mifuniko Tsh 250,000.00
iv)  Skimming na rangi Tsh 470,000.00
% Kupaka rangi fascio board Tsh 25,000.00
Jumla jengo la.choo Na 1 Tsh  2,135,000.00
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Jéngo la ~choo:<’Naw;2’

i) Kuchimba na kujenga septic tank na.soakway pit Tsh 1,300,000.00
ii) Kukujenga chembers Tsh 90,000.00
iii)  Kuweka mifuniko Tsh 250,000.00
iv)  Skimming na rangi Tsh  470,000.00
V)  Kupaka fangi fascio:board | Tsh- 25,000.00

Jumla, jengo la-choo Na 2 Tsh  2,135,000.00

Jengo la.Bweni la.Wasichana

i)y Kuweka fremu za milarigo Tsh  650,000.00
fi)  Kupiga.lipu na kuziba matungilizi Tsh  1,307,000.00
e A iii)  Kuweka vigae Tsh  2,000,000.00
- iv)  Kukupiga Blundering na kufunga gypsum Tsh 975,000.00
v).  Kuandaa kuta (skimming) na kupaka Tsh  2,100,000.00

~ vi)  Rangi na varnish

Jumla jengo Ia bwenila wasichana Tsh  7,032,000.00
Jumla kuu (jengo lachoo Na 1 na 2 na bweni la Wasichana) Tsh  11,302,000.00

Kwamba kazi hizi' zitafanyika katika eneo la chuo cha Ufundi cha Witaya ya Uyui
lililopo-eneo la Idete mkabala.na shule ya sekondari ya Idete, Wilaya ya Uyui katika
mkoa wa Tabora.

Ghiarama ya kazi Hizi zote ni jumlaya Shilingi 11,302,000.00 Kwa maneno Shilingi
Milioni kimi nia moja laki tatu na elfu mbili tu.

3 e T Ay Y A TV
Kwamba' kazi- hizi zitachukua muda wa siku 13 kwa maneno. &m @ —

mpaka Kukamilika, WV B - )1y , $) -

3.0 Mwajiri: | |
Kwamba mwajiri amekubaligharama zilizotolewa na Fundi kwa kazi zilizotajwa hapo
~Juu. :




4.0 Fundi:
Fundi amekubali. kuifanya kazi hiyo ya ujenzi kwa kusimamiwa na Msimamizi wa
ujenzi pamoja na kamati 'ya ujenzi kwa gharama zilizoelezwa hapo juu na
kuikamilisha kwa siku zilizotajwa hapo juu.

3.0 Mwajiri na Fundi kwa-pamoja wamekubaliana:

i) Kwamba kazi itafanyika kwa kiwaiigo cha hali ya juu kiwa mujibu wa viwango
vya majengo.yaserikali.

i)  Kwamba' kabla ya malipo kazi itakaguliwa na.Mhandisi wa Halmashauri ya
Wilaya ya Uyui aliyeteuliwa kukagua kazi za ujenzi wa chuo cha ufundi Uyui.

iif)  Kwamba Fundi hataendelea na hatua nyingine ya ujenzi mpaka hatua ya awali
imekaguliwa. na kukubalika na Mhaindisi wa Wilaya na kamati ya ujenzi.

V)  Kwamba iwapo-itabainika kwamba Fundi-amejeriga kinyume na maetekezo ya
Msimamizi ‘wa ujenzi, Fundi atawajibika kubomoa na kurekebisha kwa
gharama zake.

v)  Kwamba malipo yatalipwa pale tu ambapo awamu husika ya ‘ujenzi
imekamilika na imekaguliwa na Mhandisi wa Wilaya ya Uyuipamoja na kamati
ya ujenzi na kuthibitishwa kwa maaridishi.

vi)  Kwamba malipo yote yatafanywa kupitia mfumo wa matipo serikalini (MUSE)
kwa hiyo Fundi anatakiwa kuwa na akaunti benki.

vii)  Kwamba endapo itabainika kuwa, Fundi anakitka mashariti 'ya mkataba huu
uongozi ‘wa:chuo cha ufundi VETA Tabora utafuta/utavunja mkataba huu na
Fundi hatalipwa.chochote na hatua za Kisheria zitachukuliwa.

vili) Malipo yote yaﬁaké:twgi kodi ya zuio ya asilimia tano (Withholding Tax 5%)
kama sheria Za.kodi zihavyosema.

6.0 Fedha ya zuio (retention fund) | | |
Mwishoni mwa kazi iliyoanishwa katika Mkataba huu, Mwajiri atabaki na 5% ya
gharama. ya ujenzi hadi pale muda wa. matazamio ya ujenzi (miezi sita)
utakapokwisha. Fedha hizo Zinaweza kutumika pale ‘tu ambapo kuna uharibifu
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7.0

8.0

utatokea katika ujenzi ndani ya kipindi cha m.atazamio ya ujenzi na Fundi
akashindwa au akakataa kurekebisha uharibifu huo ndani ya muda wa majuma
mawili (2) baada ya kupata maelekezo ya Mwajiri.

Nyaraka zinazokamilisha mkataba huu ni:
- Hati za bei za Fundi

- Michoro na vipimo vya majengo

- Barua ya kukubali kazi ya Fundi'

- Mkataba wenyewe

Saini za pande Zote mbili:
Imetiwa saini na

Saini@
“ﬁKUH‘?{!\ﬁh o = Pt
O CHABFINDT NA HDDUMA
' o TABORA
FUNDI SH.AHIDI
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